मॅप एपिक कॉम्युनिकेशन प्रा. लि. अंकनाद पाढे पाठांतर स्पर्धा

जिल्हास्तरीय स्पर्धे मधून राज्यस्तरीय स्पर्धेसाठी निवड झालेल्या स्पर्धकांची यादी

Sr.NoDistrictCandidate NameGroup
1अहमदनगर अदिती नितीन चव्हाण बाल गट
2अहमदनगर अनवीत विजय गायकवाड बाल गट
3अहमदनगर निकुंज अमित राठी बाल गट
4अहमदनगर कु. वैष्णवी संदिप पवार.बाल गट
5अहमदनगर विराज विवेकानंद खामकरबाल गट
6अहमदनगर दिनेश अनिल पवार खुलागट स्वत:
7अहमदनगर विशेष विजय गायकवाड दुसरी तिसरी
8अहमदनगर प्रांजली धनंजय जीवडे चौथी पाचवी
9अमरावती वंशिका सुनिल सालम बाल गट
10अमरावती प्रज्ञेश श्रीकांत खरबडे बाल गट
11अमरावती शिवराज योगेश ठाकरे सहावी सातवी
12औरंगाबाद ज्ञानेश्वरी ईश्वर साबळे बाल गट
13औरंगाबाद निषाद वसंत हरकल बाल गट
14औरंगाबाद सर्वेश अभय देशमुख दुसरी तिसरी
15औरंगाबाद चैत्राली श्याम बावस्कर दुसरी तिसरी
16औरंगाबाद इशान मुखोपाध्याय चौथी पाचवी
17औरंगाबाद करण योगेश निकमसहावी सातवी
18औरंगाबाद गायत्री भास्कर दांडगेआठवी ते दहावी
19औरंगाबाद डॉ सौ मीनाक्षी निंभोरकर खुलागट स्वत:
20अकोला साईप्रसाद विनायक दाते बाल गट
21अकोला अनुप परशुराम कोल्हे सहावी सातवी
22बीड अवनी विकास जानवे बाल गट
23भंडारा No Entries Qualified
24बुलढाणा No Entries Qualified
25चंद्रपूर मोहिनी राजू वानखेडे चौथी पाचवी
26धुळे दुर्वि संदीप पवार दुसरी तिसरी
27गोंदिया No Entries Qualified
28गडचिरोली No Entries Qualified
29हिंगोली यश संभूदेव सालमोठेआठवी ते दहावी
30जळगाव अथर्वेश सोपान चौधरीबाल गट
31जळगाव ऋतुजा बळिराम कोतवाय दुसरी तिसरी
32जळगाव गणेश जयदीप परदेशी चौथी पाचवी
33जळगाव दामोदर धनंजय चौधरीसहावी सातवी
34जळगाव सृष्टी विशाल कुलकर्णीसहावी सातवी
35जळगाव वैष्णवी अविनाश पाटीलआठवी ते दहावी
36जळगाव अंजली दिलीप हत्तीवले खुलागट स्वत:
37जालना प्रशांत विष्णु सरोदेचौथी पाचवी
38कोल्हापूर स्पृहा निलेश सबनीस बाल गट
39कोल्हापूर शौर्य शाहू पाटीलबाल गट
40कोल्हापूर ऋद्धि मारुती वारेकर बाल गट
41कोल्हापूर श्रेया मनोज रानभरेदुसरी तिसरी
42कोल्हापूर स्वरा संतोष कागळे चौथी पाचवी
43कोल्हापूर रणवीर प्रवीण पवार सहावी सातवी
44कोल्हापूर मुक्ता निशांत शिंदेखुलागट स्वत:
45कोल्हापूर निंबा केशव भांगरेशासकीय कर्मचारी
46लातूर प्रतीक रंगनाथ म्हेत्रे बाल गट
47लातूर संहिल नामदेव काकनाळे दुसरी तिसरी
48लातूर धनश्री तुकाराम बेद्रे दुसरी तिसरी
49लातूर धोंडीरम शिवानंद म्हेत्रेचौथी पाचवी
50लातूर शिवमय महेश स्वामी सहावी सातवी
51मुंबई उपनगर सिया बाल मलिक बाल गट
52मुंबई उपनगर स्वरा अजित शिंदे दुसरी तिसरी
53मुंबई उपनगर हिंदवी प्रमोद काटे चौथी पाचवी
54मुंबई उपनगर कोमल तुषार तोत्रेसहावी सातवी
55मुंबई उपनगर स्मिता कचरू पोपुलवाड खुलागट स्वत:
56मुंबई शहर ओम धिरज म्हात्रे बाल गट
57मुंबई शहर स्वराज सचिन गावडेबाल गट
58मुंबई शहर साईज्ञा संतोष मनगुतकर
59नाशिक सुहृद जयदीप केळकर बाल गट
60नाशिक परुल महेंद्र जाधवबाल गट
61नाशिक शर्वी तुषार मेतकर बाल गट
62नाशिक स्वराज रामेश्वर शेंडगेबाल गट
63नाशिक हिरल आदेश करणावत बाल गट
64नाशिक दर्शन बाळासाहेब बहिरमदुसरी तिसरी
65नाशिक प्रांजल सतीश पाटील चौथी पाचवी
66नाशिक जान्हवी ललित मंजुळेखुलागट स्वत:
67नागपूर शारविल पेनुरकर बाल गट
68नागपूर प्रज्ञेश प्रवीण लोणकर दुसरी तिसरी
69नागपूर शाम्भवी विवेक मुणगेलवर दुसरी तिसरी
70नागपूर कु.सानवी प्रवीण जनईचौथी पाचवी
71नागपूर प्रीती दीनानाथ विश्वकर्मा सहावी सातवी
72नागपूर श्रुती सतीश सूर्यवंशी आठवी ते दहावी
73नागपूर आचल सुरेश खडसेशासकीय कर्मचारी
74नांदेड अभीर दिनेश बंगबाल गट
75नांदेड अदिती दिपक शिंदेचौथी पाचवी
76नंदुरबार साधना मुरार पावरा दुसरी तिसरी
77उस्मानाबाद आरोही नागनाथ कदमबाल गट
78उस्मानाबाद अक्षता अजय मोहरीर चौथी पाचवी
79परभणी केदार काशिनाथ शिंदेखुलागट स्वत:
80पालघर गार्गि संतोष हिवाळे बाल गट
81पालघर बातुल अश्रफ गवंडी बाल गट
82पालघर प्रियाल चंद्रकांत राऊत बाल गट
83पालघर रूही शेखर मिसाळबाल गट
84पुणे साईशा सतिश इसवेबाल गट
85पुणे अनन्या गुरुप्रसाद बाल गट
86पुणे धनश्री श्याम बोबडे बाल गट
87पुणे सन्चेती बाळासाहेब शिंदे बाल गट
88पुणे श्रेया सागर मोरेबाल गट
89पुणे स्वरूप सतिश आल्हाट.बाल गट
90पुणे अद्वैत गणेश शिरोरे बाल गट
91पुणे अनन्या सुनील खामगल बाल गट
92पुणे अनुरा मोरेश्वर कुलकर्णी बाल गट
93पुणे अविक नीलेश शिर्के बाल गट
94पुणे स्पृहा देशपांडे बाल गट
95पुणे जीशान इरशाद सय्यददुसरी तिसरी
96पुणे साहील रियाज सय्यददुसरी तिसरी
97पुणे कु. वेदिका ओंकार ओकदुसरी तिसरी
98पुणे शांभवी हेमंत लोखंडे दुसरी तिसरी
99पुणे अनंन्या सचिन अडागळेदुसरी तिसरी
100पुणे कृतीका संदीप गव्हाणेदुसरी तिसरी
101पुणे संस्कार सुरज जाधवदुसरी तिसरी
102पुणे ज्योती देविदास गवळीदुसरी तिसरी
103पुणे मृणाल महेश कुमार मोरेचौथी पाचवी
104पुणे अनुष्का सुनील धांदरे चौथी पाचवी
105पुणे अरणव जयप्रकाश कुलकर्णी चौथी पाचवी
106पुणे अनिशा अमर साळुंखे सहावी सातवी
107पुणे मिताली दत्तात्रय निक्षेसहावी सातवी
108पुणे वेद जरीपटके आठवी ते दहावी
109पुणे मंजिरी हेमंत लोखंडे आठवी ते दहावी
110पुणे पल्लवी जरीपटके खुलागट स्वत:
111पुणे शिल्पा प्रवीण मानमोडे खुलागट स्वत:
112पुणे डॉ तेजस लिमये खुलागट स्वत:
113पुणे स्वाती ओझा खुलागट स्वत:
114पुणे सोनाली भरत पाटील शासकीय कर्मचारी
115रायगड मंजिरी आशीष भट बाल गट
116रायगड नचिकेत नीरज ताम्हणकर दुसरी तिसरी
117रत्नागिरी शेतांक पवन भांड बाल गट
118रत्नागिरी कु.विनया नवनाथ जाधवदुसरी तिसरी
119रत्नागिरी कुमारी. वेदांती प्रदीप रावचौथी पाचवी
120रत्नागिरी गंधा महेंद्र शिवलकरसहावी सातवी
121रत्नागिरी मैत्रेयी शैलेश काळेसहावी सातवी
122रत्नागिरी राम केशव मायदेवखुलागट स्वत:
123सातारा स्वरा प्रसाद चौगुलेबाल गट
124सातारा आर्या सचिन कुलकर्णीबाल गट
125सातारा प्रियाल रुपचंद पवार बाल गट
126सातारा यशदा अविनाश गायकवाडदुसरी तिसरी
127सातारा सोहम प्रसाद चौगुलेचौथी पाचवी
128सांगली राजवीर विशाल जाधवबाल गट
129सांगली स्वराली विवेक साळुंखेबाल गट
130सांगली सार्थक सिद्राम जाधव दुसरी तिसरी
131सोलापूर शार्दुल सतीश घाडगेबाल गट
132सोलापूर सचिता सचिन जाधव बाल गट
133सोलापूर अनन्या सोमनाथ जाधवबाल गट
134सोलापूर अलमीरा जाफर पठाणबाल गट
135सोलापूर अथर्व विद्याधर आल्लीकत्ति बाल गट
136सोलापूर कादंबरी सुभाष चव्हाण बाल गट
137सोलापूर समर्थ श्रीधर वरकड बाल गट
138सोलापूर शिवंश नवनाथ शिंदे बाल गट
139सोलापूर तेजस सुधीर सेवकर बाल गट
140सोलापूर इशान भरत शिंदे दुसरी तिसरी
141सोलापूर सिद्धी सागर लोळगे दुसरी तिसरी
142सोलापूर नीलकंठ संजय चव्हाण दुसरी तिसरी
143सोलापूर पृथ्वीराज ज्ञानेश्वर चव्हाणचौथी पाचवी
144सोलापूर ईश्वरी प्रतापसिंह मोहितेचौथी पाचवी
145सोलापूर मृणालिनी राजेंद्र कुलकर्णीसहावी सातवी
146सोलापूर ऐश्वर्या सचिन सुरवसे सहावी सातवी
147सोलापूर श्रावणी दीपक भंडारे आठवी ते दहावी
148सोलापूर परिणिता प्रमोद धावड आठवी ते दहावी
149सोलापूर वैष्णवी गंगागिर गिरी आठवी ते दहावी
150सोलापूर सुकेशनी महादेव गंगौंडाखुलागट स्वत:
151सोलापूर सुवर्णा अशोक बोरगांवकर शासकीय कर्मचारी
152सिंधुदुर्ग अन्वी अजित देसाई बाल गट
153सिंधुदुर्ग दिविजा दिपक पंडित बाल गट
154सिंधुदुर्ग कर्तव्य तेजस बांदिवडेकरदुसरी तिसरी
155सिंधुदुर्ग चिराग प्रेमानंद शिरसाटदुसरी तिसरी
156सिंधुदुर्ग अनुष्का बिभीषण चौगुलेदुसरी तिसरी
157सिंधुदुर्ग नील निलेश अय्यरचौथी पाचवी
158सिंधुदुर्ग वैभव दीपक वज्रटकरसहावी सातवी
159सिंधुदुर्ग अनन्या जगन्नाथ पंडितसहावी सातवी
160सिंधुदुर्ग प्रज्ञा प्रवीण राऊळ शासकीय कर्मचारी
161ठाणे प्रचिती सुरेश कडवबाल गट
162ठाणे कौस्तुभ जयवंत दुभेलेबाल गट
163ठाणे नुतन विठ्ठल सोनवणेबाल गट
164ठाणे आर्या अविनाश कडवदुसरी तिसरी
165ठाणे विधी अमोल पाटीलसहावी सातवी
166ठाणे अमोल राजेंद्र पेन्सलवार शासकीय कर्मचारी
167यवतमाळ आरती पंजाब जाधवबाल गट
168यवतमाळ क्षितिज संदीप कोल्हे बाल गट
169वर्धा No Qualified Entries
170वाशिम No Entries Received