मॅप एपिक कॉम्युनिकेशन प्रा. लि. अंकनाद पाढे पाठांतर स्पर्धा

जिल्हास्तरीय स्पर्धे मधून राज्यस्तरीय स्पर्धेसाठी निवड झालेल्या स्पर्धकांची यादी

बालगट आणि पहिली
अ. क्र. स्पर्धकांचे नाव इयत्ता
1श्रीजा संदेश झरेकरपहिली
2नंदिनी आमोद यावलकर बालगट
3Spruha Nilesh Sabnisपहिली
4वैखरी हृषीकेश कापरे बालगट
5Swajit Abhijeet Kulkarniपहिली
6नभा वलय मुळगुंद पहिली
7निरुपमा निलेश पोरेपहिली
8चि. माधव आशुतोष थिगळे पहिली
9स्मित प्रविण शिंदेपहिली
10शंभावी प्रसाद कुलकर्णी पहिली
11PRATHMESH SAMEER JOSHI पहिली
12स्वयम राहुल शेलारबालगट
13Shreehan Chetan Saravateबालगट
14स्वरा भाऊसाहेब हूंबेपहिली
15Aarnav Gireesh Khutadeपहिली
16वरद सचिन शिळीमकरपहिली
17 काव्या पूनम वसंत गायकवाड पहिली
18Sanskar Mahadev Patilपहिली
19हर्षदा देवानंद खामकरपहिली
20अवधूत अनिल शिंदेपहिली
21यशराज विक्रम जोगदंड बालगट
22समर्थ तुकाराम बंडगरपहिली
23पार्थ प्रमोद मोरेपहिली
24श्रवण स्वप्निल वाणीबालगट
25ऋषल विक्रम गाढवेपहिली
26 व्यान गुप्ताबालगट
27संहिता हरिश्चंद्र पाटणकरपहिली
28अनुप परशुराम गावडेपहिली
29अनन्या बाळू चोरपहिली
30कृष्णा पांडुरंग ढवाण.पहिली
31श्रीजित नितीन रत्नपारखीपहिली
32आरोही दिपक गोळेपहिली
33स्वराज संदीप साळूंकेपहिली
34स्वानंदी सागर मोरेपहिली
35रेवण महेश खेडकरबालगट
36ईश्वरी महेश शिंदेपहिली
37इरा ऋतुराज भिडेपहिली
38आरोही महेश सलगरेपहिली
39ईप्सिता निखिल धोकटेबालगट
40Ayaan Shaikhबालगट
41प्रणव संदीप जगताप. पहिली
42Rudraksh Kalshettiपहिली
43Parth jayprakash karandeबालगट
44शिवतेज बालासाहेब जाधवपहिली
45वेदांत नामदेव बर्गेपहिली
46निर्गुण प्रशांत सदावर्तेपहिली
47आदित्य रविकांत भोसलेपहिली
दुसरी आणि तिसरी
अ. क्र. स्पर्धकांचे नाव इयत्ता
1सृष्टी मोहन मुढेतिसरी
2स्वराज मंगेश कडलगदुसरी
3देव दादासाहेब काळदातेदुसरी
4चैतंन्या महेश इंगळेतिसरी
5कैवल्य महेश खेडकरतिसरी
6आराध्या राजेंद्र दिघेदुसरी
7रुद्र बापूसाहेब शिंदेदुसरी
8गौरी जगदीश दिघेदुसरी
9तेजस्विनी सोमनाथ गायकवाडतिसरी
10Ayush yogesh Jasabhati दुसरी
11अंजुम जमीर शेखतिसरी
12विराज विवेकानंद खामकरदुसरी
13सोहम अनिल काळदातेदुसरी
14अन्वी अमेय असोदेकरदुसरी
15कु. वेदिका ओंकार ओकतिसरी
16निकुंज अमित राठी.दुसरी
17आरव आनंद देवडीकर तिसरी
18कौस्तुभ साईनाथ कनिंगध्वज तिसरी
19स्वराज चंद्रकांत चव्हाण दुसरी
20सृष्टी सत्यवान शिंदेदुसरी
21आराध्य रोहिदास गुंजाळदुसरी
22ओवी अनिल अभानेदुसरी
23युवराज स्वप्निल धनवटेदुसरी
24सोहम शिवाजी दिघेदुसरी
25मुस्तकीम सरताज तांबोळीदुसरी
26विदिशा विश्वास पाटीलदुसरी
27Sharvil Milind Penurkar दुसरी
28श्रेया राहुल शिंदे तिसरी
29ओम अमोल शिदेतिसरी
30ईश्वरी सचिन धायगुडेदुसरी
31साईअंश योगेश चंददुसरी
32कार्तिक धनाजी साळूंकेदुसरी
33आरोही प्रदीप जाधवदुसरी
34अनुष्का हणमंत निकमदुसरी
35संचिता संभाजी पाटीलतिसरी
36ज्ञानेश्वरी पांडुरंग धमाळतिसरी
37तन्मेष निलेश कडू तिसरी
38वेदांत शिवाजी मोरकानेतिसरी
39विराज सुनिल कोदलेतिसरी
40रुद्र पांडुरंग कुमठेकरदुसरी
41विभावरी दत्तात्रय शिंदेदुसरी
42पंकजा रामहरी एखंडेदुसरी
43समर्थ संदीप भोईटेतिसरी
44श्रेयश सुरेश दिघेदुसरी
45शुभम सोन्याबापू धनवटदुसरी
चौथी आणि पाचवी
अ. क्र. स्पर्धकांचे नाव इयत्ता
1हिंदवी प्रवीण पवारचौथी
2किर्ती भालचंद्र करळेचौथी
3यशदा अविनाश गायकवाडचौथी
4तनिष्का पांडुरंग ढवाणचौथी
5विराज विठ्ठल आंबिकेचौथी
6Shloka Datta Dhoneचौथी
7मुक्ता संजय बापट पाचवी
8विनया नवनाथ जाधवचौथी
9अन्वी प्रमोद अनपटचौथी
10सृजन सारंग मेतकरचौथी
11कर्तव्य तेजस बांदिवडेकरचौथी
12सिद्धी संतोष मुळेपाचवी
13समृद्धी गणेश महाडिकचौथी
14सोहम कृष्णा महाडिकपाचवी
15श्रावणी कोंडीराम सुतारचौथी
16भूमिका पंडित खैरणार पाचवी
17वेदांति प्रदिप राव पाचवी
18अदिती बालाजी काटेचौथी
19Gargi ram joshiपाचवी
20अथर्व आमोद यावलकर पाचवी
21अर्णवी अमितकुमार काटकरचौथी
22समृध्दी सुनिल लोंढेचौथी
23संस्कृती कुंडलीक पाटीलचौथी
24Ganesh jaydeep pardeshiपाचवी
25Varsha Dattatry Gholapचौथी
सहावी आणि सातवी
अ. क्र. स्पर्धकांचे नाव इयत्ता
1प्रतिक लक्ष्मीकांत लांजेवारसातवी
2दामोदर धनंजय चौधरीसातवी
3आदिती गहिणीनाथ लांडगेसातवी
4कु. सृष्टी विशाल कुलकर्णी. सातवी
5नेहा श्रीकांत बेडेकरसातवी
6नैतिक बाळू चव्हाणसातवी
7संस्कृती सुजित गरड सहावी
8ओमकार दिपक जाधवसातवी
9स्वामिनी रामदास धुळेसातवी
10स्मृतिका पांडुरंग ढवाण.सातवी
11Devyani Atul Mahajanसातवी
12Himani Kishor Nemade सहावी
आठवी, नववी आणि दहावी
अ. क्र. स्पर्धकांचे नाव इयत्ता
1रणवीर प्रवीण पवार आठवी
2Yashali Vinayak kadamनववी
3मंजिरी हेमंत लोखंडे नववी
4मयूर दिपक पाटिलनववी
5Aishwarya Revansiddh kaldeepआठवी
6भूषण प्रितम करडे.आठवी
7Aryan sharad patilनववी
शासकीय आणि खुला गट
अ. क्र. स्पर्धकांचे नाव गट
1श्रीम .मनिषा हणमंत यादवशासकीय कर्मचारी
2दामोदर धनंजय चौधरीखुला गट (Self)
3कैवल्य महेश खेडकरखुला गट (Self)
4विराज विवेकानंद खामकरखुला गट (Self)
5कु. सृष्टी विशाल कुलकर्णी खुला गट (Self)
6दिनेश अनिल पवारखुला गट (Self)
7निंबा केशव भांगरेशासकीय कर्मचारी
8सुनिल पांडुरंग परटोलेशासकीय कर्मचारी
9सौ. अक्षता अरविंद जंगमशासकीय कर्मचारी
10Trupti Shivsantosh kumthekarशासकीय कर्मचारी
11हेमंत जयवंत लोखंडे खुला गट (Self)
12सानिका दशरथ दुर्गेखुला गट (Self)
13Vaishnavi gangagir giriखुला गट (Self)
14प्रतिक्षा सोमनाथ आव्हाडखुला गट (Self)
15श्रेयस गिरीश हेंद्रेखुला गट (Self)
16बिना पांडुरंग ढवाणखुला गट (Self)
17पल्लवी जरीपटकेखुला गट (Self)